Fasahar Frankstar babban kamfani ne na fasaha wanda ke mai da hankali kan kayan aikin ruwa

Fasahar Frankstar babban kamfani ne na fasaha wanda ke mai da hankali kan kayan aikin ruwa. Wave firikwensin 2.0 da buoys na igiyar ruwa sune mahimman samfuran Fasahar Frankstar. Fasahar FS ce ta haɓaka da kuma bincike su. An yi amfani da buoy ɗin igiyar ruwa sosai don masana'antun kula da ruwa. An yi amfani da shi don kula da teku na Tekun Japan da Tekun Indiya. An san shi sosai a matsayin ɗaya daga cikin kayan aikin da ya fi dacewa don bincike na teku da bincike na ruwa. Karamin buoy din mu yana da girma. Buoy yana ɗaukar sabon firikwensin raƙuman raƙuman ruwa 2.0. Yana iya mayar da bayanan ainihin-lokaci akan tsayin igiyar ruwa. Hanyar igiyar ruwa, da lokacin igiyar ruwa. Hakanan yana iya ɗaukar na'urori masu auna firikwensin daban-daban don dalilai daban-daban / Duk da haka, ba mu ba da shawarar keɓance ƙaramin buoy ɗin ku ba / Idan kuna da ƙarin buƙatu kuma ba ku kula da girman kayan aikin ba, muna ba da shawarar haɗaɗɗen lura da buoy ɗin mu. Haɗaɗɗen buoy yana da nau'ikan zaɓin 3. Motar haɗe-haɗe ta 1.6m, 2.4m, da 2.6m na iya ɗaukar nau'ikan na'urori masu auna firikwensin da na'urori waɗanda za su iya taimaka muku da kusan kowane nau'ikan bincike da shirye-shiryen sa ido kan teku. Zai iya zama mafi kyawun zaɓi a gare ku don yin kowane irin bincike irin wannan. Bugu da ƙari, yana iya zama kyakkyawan zaɓi a gare ku don siyan wasu masu haɗawa daga wurinmu waɗanda za a iya amfani da su a cikin haɗe-haɗen lura da buoy ɗin mu da ƙaramin igiyar igiyar ruwa. Girman sa iri ɗaya ne tare da haɗin haɗin ƙasa da na teku, don haka ana iya amfani da shi tare. Hakanan muna samar da wasu na'urori masu auna firikwensin kamar ADCP, CTD, da na'urori masu auna sinadarai waɗanda za'a iya haɗa su cikin haɗaɗɗun abin lura.


Lokacin aikawa: Nov-03-2022