Jumla farashin Yellow Wave Solar Buoy

Takaitaccen Bayani:

Mini Wave Buoy na iya lura da bayanan raƙuman ruwa a cikin ɗan gajeren lokaci ta hanyar ƙayyadaddun ƙayyadaddun lokaci ko drifting, samar da tabbatattu kuma amintattun bayanai don binciken kimiyyar Tekun, kamar tsayin igiyar ruwa, jagorar igiyar ruwa, lokacin igiyar ruwa da sauransu. Hakanan ana iya amfani dashi don samun bayanan raƙuman ruwa a cikin binciken sashin teku, kuma ana iya aika bayanan ga abokin ciniki ta hanyar Bei Dou, 4G, Tian Tong, Iridium da sauran hanyoyin.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Kowane memba guda ɗaya daga babban fa'idar ribar ƙungiyarmu tana darajar buƙatun abokan ciniki da sadarwar ƙungiyar don farashi mai girma Yellow Wave Solar Buoy, Mu koyaushe muna ba da mafi kyawun mafita mai inganci da ayyuka masu kyau don yawancin masu amfani da kasuwancin kasuwanci da yan kasuwa. Barka da zuwa tare da mu, mu yi sabon abu da juna, da tashi mafarkai.
Kowane memba ɗaya daga babban fa'idar aikin mu yana ba ƙungiyar ƙimar bukatun abokan ciniki da sadarwar ƙungiyar donigiyar ruwa mai zazzagewa, Our manufa shi ne ya sadar akai m darajar ga abokan ciniki da abokan ciniki. Wannan alƙawarin ya mamaye duk abin da muke yi, yana motsa mu zuwa ci gaba da haɓakawa da haɓaka kayanmu da matakai don biyan bukatunku.

Siffar

Karamin girman, tsawon lokacin lura, sadarwa ta ainihi.

Sigar Fasaha

Ma'aunin Ma'auni

Rage

Daidaito

Shawarwari

Tsawon igiyar ruwa

0m ~ 30m

± (0.1+5% ﹡ aunawa)

0.01m

Lokacin igiyar ruwa

0s ~ 25s

± 0.5s

0.01s

Hanyar igiyar ruwa

0°~359°

±10°

1 °

Sigar igiyar ruwa

1/3 tsayin igiyar ruwa (tsayin tsayi mai tasiri) , 1 / 3 lokacin raƙuman ruwa (lokacin igiyar ruwa mai tasiri); 1/10 tsayin kalaman, lokacin 1/10; matsakaicin tsayin igiyar ruwa, matsakaicin lokacin raƙuman ruwa; max kalaman tsawo, max kalaman lokaci; kalaman shugabanci.
Note: 1. The asali version na goyon bayan tasiri kalaman tsawo da kuma tasiri lokacin fitarwa;

2.The misali da kuma sana'a version goyon bayan 1 / 3wave tsawo (m kalaman tsawo) , 1 / 3wave lokaci (m kalaman lokacin); 1/10 tsayin kalaman, 1/10 lokacin fitarwa; matsakaicin tsayin igiyar ruwa, matsakaicin lokacin raƙuman ruwa; max kalaman tsawo, max kalaman lokaci; kalaman shugabanci.

3. Sigar ƙwararru tana goyan bayan fitowar bakan kalaman.

Fadada Ma'aunin Kulawa

Yanayin zafin jiki, salinity, matsa lamba na iska, kula da amo, da sauransu.

Kowane memba guda ɗaya daga babban fa'idar ribar ƙungiyarmu tana darajar buƙatun abokan ciniki da sadarwar ƙungiyar don farashi mai girma Yellow Wave Solar Buoy, Mu koyaushe muna ba da mafi kyawun mafita mai inganci da ayyuka masu kyau don yawancin masu amfani da kasuwancin kasuwanci da yan kasuwa. Barka da zuwa tare da mu, mu yi sabon abu da juna, da tashi mafarkai.
Jumlar farashin Yellow Wave Solar Buoy, Manufarmu ita ce isar da ƙimar ƙimar gaske ga abokan cinikinmu da abokan cinikin su. Wannan alƙawarin ya mamaye duk abin da muke yi, yana motsa mu zuwa ci gaba da haɓakawa da haɓaka kayanmu da matakai don biyan bukatunku.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana